MENU
HOME
AFYA
AJIRA
ANIMALS
DINI ZETU
DOWNLOAD MUSIC
ELIMU
KITAIFA
MAGAZETI
MICHEZO
RIWAYA
SIASA
UDAKU
WASANII
Featured
Loading...
Home
»
WASANII
»
Lady Jay Dee Sasa Kuitafuta Haki yake Kwa Njia ya Mahakama..Amtaka Gadner Kuomba Msamaha Mbele ya Umma
Lady Jay Dee Sasa Kuitafuta Haki yake Kwa Njia ya Mahakama..Amtaka Gadner Kuomba Msamaha Mbele ya Umma
Lady Jay Dee Sasa Kuitafuta Haki yake Kwa Njia ya Mahakama..Amtaka Gadner Kuomba Msamaha Mbele ya Umma la sivyo hatua za kumpeleka Mahakani zitaendelea, Soma Hii Hapa Chini:
Tupe Maoni Yako( Matusi Hapana )
Filed Under:
WASANII
CodeNirvana
«
Newer Posts
Older Posts
»
Popular Posts
Sugu Asema Tanzania iliingia Kwenye Soko la Albamu za Muziki Kabla ya Muda Wake
Msanii mkongwe wa muziki wa Hip Hop na mbunge wa Mbeya mjini, Joseph Mbilinyi ‘Sugu’ amesema wasanii wa Tanzania waliingia mapema kwe...
Mama wa Msanii Tupac Ambaye pia ni Mwanaharakati Afeni Shakur Davis Amefariki Dunia
Mama mzazi wa legendary rapa Tupac Shakur amefariki dunia akiwa na miaka 69,Kifo cha Afeni Shakur kimethibitishwa May 3 na taarifa zi...
Profesa Baregu: Utawala wa Rais Magufuli Ni Wa Kijeshi
SIKU moja baada ya Rais Dk. John Magufuli kuteua wakuu wa mikoa wapya, mtaalamu wa
Diamond na Rayvanny wafunga mitaa Posta Dar es Salaam
Wasanii kutokea WCB, Rayvanny na Diamond Platnumz jana Jumapili October 28, walifunga baadhi ya mitaa Posta Dar es Salaam ...
Orodha ya wachezaji wanaongoza kwa magoli La liga na European Leagues…
Kama ulikuwa ufahamu list ya wachezaji wanaongoza kwa magoli katika Ligi ya La Liga...
FAHAMU TATIZO LA UVIMBE KATIKA MAYAI YA MWANAMKE (OVARIAN CYST )
Uvimbe kwenye mayai ya mwanamke (ovary) hutokana na mkusanyiko wa majimaji yanayozungukwa na kuta nyembamba ndani ya mayai ya mwa...
RIWAYA: Sorry Madam - Sehemu ya 41 & 42 (Riwaya inawafaa kuanzia miaka 18 na kuendelea )
Mtunzi : Eddazaria g.Msulwa Ilipoishia... Kwa kupitia kwenye kiio nikazishuhudia gari sita za polisi zikija katik...
Wema Sepetu Awashukuru Waliomtumia Salamu za Birthday
Jumatano hii ilikuwa ni siku ya kuzaliwa ya staa wa filamu Wema Sepetu ambao ndugu, jamaa pamoja na marafiki walimtakia her...
Habari Zilizopo Katika Magazeti ya Leo Jumatatu ya Octoba 17
TETESI: Profesa Lipumba Adaiwa Kujiunga ACT Wazalendo
Kwa muda wa takribani saa kadhaa sasa kumekuwa na taarifa kwenye mitandao ya kijamii kuwa aliyekuwa mwenyekiti wa Chama cha...
Mzalendo HURU
© Copyright
MZALENDO HURU