MENU
HOME
AFYA
AJIRA
ANIMALS
DINI ZETU
DOWNLOAD MUSIC
ELIMU
KITAIFA
MAGAZETI
MICHEZO
RIWAYA
SIASA
UDAKU
WASANII
Featured
Loading...
Home
»
AJIRA
»
Soma Nafasi za Kazi Zilizotangazwa Katika Magazeti Leo.....
Soma Nafasi za Kazi Zilizotangazwa Katika Magazeti Leo.....
Nafasi ya Kazi Technical Advisor / Business Development Specialist, Application Deadline 23 April 2016
Nafasi za Kazi EngenderHealth, Application Deadline: 22 Apr 2016
Nafasi ya Kazi The Aga Khan University, Application Deadline 29 Apr 2016
Nafasi za Kazi China Commercial Bank Ltd, Application Deadline 29 April 2016
Na Nyingine Nyingi Tembelea:
www.ajirayako.com
Tupe Maoni Yako( Matusi Hapana )
Filed Under:
AJIRA
CodeNirvana
«
Newer Posts
Older Posts
»
Popular Posts
Watu Wanne Watiwa Mbaroni Sengerema Kwa Kunywa Pombe Mchana
Wilaya ya Sengerema imeanza kutekeleza kwa vitendo agizo la Rais baada ya kukamata watu wanane waliokutwa wakinywa pombe saa za kazi.
EXCLUSIVE VIDEO:Mongoose Vs. Cobra
Ukimya wa Reginal Mengi Serikali ya Rais Magufuli Wazua Maswali....Je Kaikubali ama Anaogopa....?
Mwenyekiti wa makampuni ya IPP huwa mwepesi sana kutoa duku duku ya
MAPENZI:HIVI UNAJUA SABABU ZA KUKAUKA KWA UKE WA MWANAMKE WAKATI WA KUFANYA MAPENZI....?..SOMA HAPA
Samahani dada Dinah, kwa kuileta hii hoja hapa, najua kwa wale ambao wamefanikiwa kupitia blog yako tangu awali wameshawahi kuzisoama ma...
Vigogo waliojilimbikizia mashamba makubwa ya mkonge Kuanza Kuchunguzwa
Vigogo waliojilimbikizia mashamba makubwa ya mkonge wako hatarini kupokwa kutokana na mpango wa serikali kuyafanyia ukaguzi wa kuw...
BABU SEYA KUACHIWA HURU NA RAIS KIKWETE
Kwa mujibu wa KATIBA YA JAMHURI YA MUUNGANO WA TANZANIA YA MWAKA 1977, SURA YA PILI, SEHEMU YA KWANZA, IBARA YA 45, inampa Rais wa...
Juma Abdul Afunguka Kilichomfanya Atwae Tuzo ya Mchezaji Bora
Mara baada ya kushinda Tuzo ya Mchezaji Bora kwenye msimu wa Ligi Kuu Bara 2015/2016, beki wa Yanga, Juma Abdul ametaja sir...
Katibu Mkuu mpya CHADEMA yuko Wapi? Ni Kweli Kiatu Kinampwaya Kama Walivyotabiri Wengi?
Kutokana na kazi ya katibu mkuu wa chama na ukimya uliopo wa katibu mkuu huyu ni vema tukafahamu yupo kweli?
Taarifa ya Jeshi la Polisi kuhusu usalama wa nchi
Jambazi Awajeruhi Kwa Bomu Askari na Raia Wanne Kigoma
Polisi na raia wanne wamejeruhiwa kwa bomu la kutupwa kwa mkono walipokuwa wakimkamata mtuhumiwa wa ujambazi kwenye Kijiji cha Uvin...
Mzalendo HURU
© Copyright
MZALENDO HURU