MENU
HOME
AFYA
AJIRA
ANIMALS
DINI ZETU
DOWNLOAD MUSIC
ELIMU
KITAIFA
MAGAZETI
MICHEZO
RIWAYA
SIASA
UDAKU
WASANII
Featured
Loading...
Home
»
WASANII
»
DIAMOND Platnumz Awashangaza Mashabiki Wake Tena Kwa Kuimba "Remix ya All The Way Up"
DIAMOND Platnumz Awashangaza Mashabiki Wake Tena Kwa Kuimba "Remix ya All The Way Up"
Diamond Platnumz amejiongezea aka zingine mpya, Jini na Vampire. Jumatatu hii aliachia kipande cha verse kwenye hit single ya Remy Ma na Fat Joe ‘All The Way Up’ kilichoyakuna masikio ya mashabiki wake
Tupe Maoni Yako( Matusi Hapana )
Filed Under:
WASANII
CodeNirvana
«
Newer Posts
Older Posts
»
Popular Posts
Sugu Asema Tanzania iliingia Kwenye Soko la Albamu za Muziki Kabla ya Muda Wake
Msanii mkongwe wa muziki wa Hip Hop na mbunge wa Mbeya mjini, Joseph Mbilinyi ‘Sugu’ amesema wasanii wa Tanzania waliingia mapema kwe...
Mama wa Msanii Tupac Ambaye pia ni Mwanaharakati Afeni Shakur Davis Amefariki Dunia
Mama mzazi wa legendary rapa Tupac Shakur amefariki dunia akiwa na miaka 69,Kifo cha Afeni Shakur kimethibitishwa May 3 na taarifa zi...
Profesa Baregu: Utawala wa Rais Magufuli Ni Wa Kijeshi
SIKU moja baada ya Rais Dk. John Magufuli kuteua wakuu wa mikoa wapya, mtaalamu wa
Diamond na Rayvanny wafunga mitaa Posta Dar es Salaam
Wasanii kutokea WCB, Rayvanny na Diamond Platnumz jana Jumapili October 28, walifunga baadhi ya mitaa Posta Dar es Salaam ...
Orodha ya wachezaji wanaongoza kwa magoli La liga na European Leagues…
Kama ulikuwa ufahamu list ya wachezaji wanaongoza kwa magoli katika Ligi ya La Liga...
FAHAMU TATIZO LA UVIMBE KATIKA MAYAI YA MWANAMKE (OVARIAN CYST )
Uvimbe kwenye mayai ya mwanamke (ovary) hutokana na mkusanyiko wa majimaji yanayozungukwa na kuta nyembamba ndani ya mayai ya mwa...
Wema Sepetu Awashukuru Waliomtumia Salamu za Birthday
Jumatano hii ilikuwa ni siku ya kuzaliwa ya staa wa filamu Wema Sepetu ambao ndugu, jamaa pamoja na marafiki walimtakia her...
MAHABA NIUE: Nani ‘Anambemenda’ Nani?
Gabriel Ng’osha Neno ‘kubemenda’ siku hizi limekuwa ‘komoni’ Bongo kwa baadhi ya mastaa wanaotoka kimapenzi lakini wanapish...
TETESI: Profesa Lipumba Adaiwa Kujiunga ACT Wazalendo
Kwa muda wa takribani saa kadhaa sasa kumekuwa na taarifa kwenye mitandao ya kijamii kuwa aliyekuwa mwenyekiti wa Chama cha...
Statement ya Puma kuhusu ubora wa jezi walizotumia Uswiss dhidi ya Ufaransa
Michuano ya Euro 2016 bado inaendelea lakini kubwa ambalo limeingia kwenye headline...
Mzalendo HURU
© Copyright
MZALENDO HURU