MENU
HOME
AFYA
AJIRA
ANIMALS
DINI ZETU
DOWNLOAD MUSIC
ELIMU
KITAIFA
MAGAZETI
MICHEZO
RIWAYA
SIASA
UDAKU
WASANII
Featured
Loading...
Home
»
WASANII
»
Kylie Jenner shares New sexy swimsuit photo
Kylie Jenner shares New sexy swimsuit photo
Seems she did a photo shoot for a secret campaign
Tupe Maoni Yako( Matusi Hapana )
Filed Under:
WASANII
CodeNirvana
«
Newer Posts
Older Posts
»
Popular Posts
YANGA Yashindwa Kutamba Kwa Waarabu..Yapokea Kichapo Bila Ubishi.....
Mabingwa wa soka la Tanzania bara Yanga SC wameanza vibaya kampeni zao za kuwania kombe la Shirikisho Afrika baada ya kupot...
RIWAYA: Sorry Madam - Sehemu ya 41 & 42 (Riwaya inawafaa kuanzia miaka 18 na kuendelea )
Mtunzi : Eddazaria g.Msulwa Ilipoishia... Kwa kupitia kwenye kiio nikazishuhudia gari sita za polisi zikija katik...
RIWAYA: Sorry Madam - Sehemu ya 21 & 22
Mtunzi:EDDAZARIA G.MSULWA Madam Mery akaniwahi kunishika shati na kuanza kuniomba niache vurugu,mkuu wa sh...
Video Queens wa Bongo na Skendo za Picha Chafu!
Video Qeen Tunda Akiwa Chooni Akijisaidia na Kujipiga Picha, Picha Imekatwa Kwa maadili Hivi karibuni vijana wengi wa kike...
SOMA Habari Zilizopo Katika Magazeti ya Leo Jumatatu Ya June 20, Ikiwemo ya Msaidizi wa Askofu Gwajima Atoa Tamko
Ciara anahofia Future anaweza kumuua mchumba wake, Russell Wilson
Ciara anahofia kuwa ex wake rapper Future anaweza siku moja kuja kumuua mchumba wake wa sasa, Russell Wilson. Hiyo ni kwa mujibu wa ...
Habari Zilizopo Katika Magazeti ya Leo Jumatatu ya Octoba 17
Silinde Akanusha Tetesi za Kuhamia CCM
Mbunge wa Momba kwa tiketi ya CHADEMA , Silinde Ernest David amefunguka juu ya tetesi kuwa kesho na yeye ataongea na wa...
Master J: Mimi na Hermy B ni kati ya watayarishaji wa muziki tunaoishi maisha mazuri
Ni ukweli usiopingika kuwa hakuna muziki pasipo kuwa na watayarishaji wa muziki – lakini wao ndio wamekuwa wakiongoza kuish...
UCHAWI WA KUTISHA:-Tazama Picha 4 za Ndege aliyekuwa Anapaa Ageuka kuwa Mwanamke.
Mapema wiki hii katika kijiji cha Oshindi nchini Nigeria wananchi walishuhudia sinema ya bure ambapo kamera zao ziliku...
Mzalendo HURU
© Copyright
MZALENDO HURU