MENU
HOME
AFYA
AJIRA
ANIMALS
DINI ZETU
DOWNLOAD MUSIC
ELIMU
KITAIFA
MAGAZETI
MICHEZO
RIWAYA
SIASA
UDAKU
WASANII
Featured
Loading...
Home
»
WASANII
»
Diamond, Harmonize na DJ D-Ommy Washinda Tuzo za Afrimma 2016
Diamond, Harmonize na DJ D-Ommy Washinda Tuzo za Afrimma 2016
Diamond Platnumz, Harmonize na DJ D-Ommy, wameibuka washindi kwenye tuzo za Afrimma 2016, zilizofanyika Dallas, nchini Marekani Jumamosi hii.
Diamond ameibuka tuzo ya Msanii bora wa kiume Afrika Mashariki, Harmonize Msanii bora chipukizi na D- Ommy, DJ bora wa Afrika.
“Team Tanzania Mungu ni mwema siku zote,” ameandika Harmonize baada ya ushindi huo.
Tupe Maoni Yako( Matusi Hapana )
Filed Under:
WASANII
CodeNirvana
«
Newer Posts
Older Posts
»
Popular Posts
Msemaji Mkuu wa Serikali: Serikali Imefanya Mambo Makubwa Sana Ndani ya Miaka Hii Mitatu
Na. Immaculate Makilika – MAELEZO Serikali ya Awamu ya Tano inayoongozwa na Rais wa Jamhuri ya Muungano wa Tanzania Dkt. John ...
CHADEMA chawataka wabunge wake kujiondoa michuano ya mabunge EAC
Chama cha Demokrasia na Maendeleo (CHADEMA) kimeazimia kuwa wabunge wake wote wanaoshiriki Michezo ya Mabunge ya Nchi z...
Meneja Sober House Aanika Mazito ya Ray C
SIKU chache baada ya kufikishwa katika kituo maaulum cha kusaidia waathirika wa dawa za kulevya Bagamoyo Sober House, menej...
Faraja Kotta Azungumza Hili Baada ya Miss Tanzania 2016 Diana Edward Kuandamwa Mitandaoni
Aliyewahi kuwa mshindi wa Miss Tanzania kwa mwaka 2004, Faraja Kotta Nyalandu amechukizwa na yale yanayoendelea katika mita...
Jeshi Latishia Kuingilia Kati Mgogoro wa Kuwania Madaraka Zimbabwe
Jeshi la Zimbabwe limeonya kuingilia kati mgogoro unaoendelea kati ya viongozi wa chama tawala cha ZANU-PF, baada ya Rais Robert...
Taarifa kuhusu uteuzi wa Makamu Mkuu wa Chuo Kikuu cha Dar es Salaam, Prof. William-Andey Lazaro Anangisye.
Mkuu wa Chuo Kikuu cha Dar es Salaam, Rais Mstaafu Dkt. Jakaya Mrisho Kikwete amemteua Prof. William-Andey Lazaro Ana...
Wema Kumburuza Diamond Mahakamani
Msanii wa filamu Bongo, Wema Sepetu. STORI: IMELDA MTEMA NA MAYASA MARIWATA, Msanii wa filamu Bongo, Wema Sepetu anaandaa utarati...
Sugu Asema Tanzania iliingia Kwenye Soko la Albamu za Muziki Kabla ya Muda Wake
Msanii mkongwe wa muziki wa Hip Hop na mbunge wa Mbeya mjini, Joseph Mbilinyi ‘Sugu’ amesema wasanii wa Tanzania waliingia mapema kwe...
Serikali Kutoa Mil.50 kwa Kata Zote Maskini Nchini
Mkurugenzi Dawati la Wazee Tume ya Utumishi na Utawala Bora nchini Tanzania Bw. Joshua Tarimo amesema Serikali imeahidi kut...
KITABU ! KITABU! UCHAWI NI UTUMWA : Nilimlisha mume wa mtu limbwata la nyama ya bundi.
Ni simulizi la ukweli na lenye kufundisha kutoka kwa mwanadada aitwae Theoflida Wa Yesu…. Katika kitabu hiki, mwanadad...
Mzalendo HURU
© Copyright
MZALENDO HURU