MENU
HOME
AFYA
AJIRA
ANIMALS
DINI ZETU
DOWNLOAD MUSIC
ELIMU
KITAIFA
MAGAZETI
MICHEZO
RIWAYA
SIASA
UDAKU
WASANII
Featured
Loading...
Home
»
UDAKU
»
MAAJABU YA DUNIA KWA BAADHI YA WATU DAH JIONEE MWENYEWE HUMU
MAAJABU YA DUNIA KWA BAADHI YA WATU DAH JIONEE MWENYEWE HUMU
According to Guinness records this are The hairiest teenager is Supatra "Nat" Sasuphan (Thailand) according to the Ferriman Gallwey method of evaluation of Hirsutism.
Tupe Maoni Yako( Matusi Hapana )
Filed Under:
UDAKU
CodeNirvana
«
Newer Posts
Older Posts
»
Popular Posts
Wanafunzi Wacharaza Viboko Walimu Wao ........Mmoja Ang'olewa Meno Matano, Mwingine Ngeu Kichwani
Waziri wa Elimu, Prof Joyce Ndalichako Wawanafunzi wa Kidato cha Sita Shule ya Sekondari Usevya wilayani Mle...
CHADEMA chawataka wabunge wake kujiondoa michuano ya mabunge EAC
Chama cha Demokrasia na Maendeleo (CHADEMA) kimeazimia kuwa wabunge wake wote wanaoshiriki Michezo ya Mabunge ya Nchi z...
Msemaji Mkuu wa Serikali: Serikali Imefanya Mambo Makubwa Sana Ndani ya Miaka Hii Mitatu
Na. Immaculate Makilika – MAELEZO Serikali ya Awamu ya Tano inayoongozwa na Rais wa Jamhuri ya Muungano wa Tanzania Dkt. John ...
WABUNGE KIWANGA, LIJUALIKALI WAREJESHWA RUMANDE MOROGORO
Wabunge Susan Kiwanga na Peter Lijualikali. Wabunge Susan Kiwanga na Peter Lijualikali waliofikishwa katika Mahakama ya Hakimu...
RIWAYA: Sorry Madam - Sehemu ya 41 & 42 (Riwaya inawafaa kuanzia miaka 18 na kuendelea )
Mtunzi : Eddazaria g.Msulwa Ilipoishia... Kwa kupitia kwenye kiio nikazishuhudia gari sita za polisi zikija katik...
Aliyeandika Hotuba ya Mke wa Donald Trump iliyoleta Gumzo Marekani Akiri Kosa lake
Mfanyakazi mmoja wa bwenyenye mgombea kiti cha urais wa Marekani kwa tikiti cha chama cha Republican Donald Trump, amekiri ...
Ujumbe wa Nape Nnauye Baada ya Nyarandu Kujiuzulu' Chama Cha Siasa Ni Itikadi'
Baada ya Mbunge wa Singida Kaskazini kujivua ubunge na kujiondoa katika chama cha Mapinduzi(CCM), Lazaro Nyalandu hatimae Mbunge wa...
ANNE KILANGO Ajikusanya na Kufunguka Kwa Mara ya Kwanza Kanisani Baada ya Magufuli Kumfuta Kazi
Aliyekuwa Mkuu wa Mkoa wa Shinyanga, Anne Kilango Malecela, ameibukia kanisani na kutoa ya moyoni,
UCHAWI WA KUTISHA:-Tazama Picha 4 za Ndege aliyekuwa Anapaa Ageuka kuwa Mwanamke.
Mapema wiki hii katika kijiji cha Oshindi nchini Nigeria wananchi walishuhudia sinema ya bure ambapo kamera zao ziliku...
Serikali Kutoa Mil.50 kwa Kata Zote Maskini Nchini
Mkurugenzi Dawati la Wazee Tume ya Utumishi na Utawala Bora nchini Tanzania Bw. Joshua Tarimo amesema Serikali imeahidi kut...
Mzalendo HURU
© Copyright
MZALENDO HURU